News Updates...

ആലത്തൂര്‍ ഉപജില്ലാ കായികമേള വിവിധ വിദ്യാലയങ്ങളിലായി നടന്നു വരുന്നു....


Wednesday, 20 November 2013

HS General Results





Result:HS General
  611 - Mappilappattu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3394 1  INASHMON.KI 10  G. H. S. S. Kizhakkanchery
2027 4  ABDUL AZEEZ. H 8  A. S. M. H. S. S. Alathur
1001 5  JIMSHAD.U 10  GHS MUDAPALLUR
2709 6  SHAMSAD 8  S. M. M. H. S. S. Pazhambalacode
  612 - Mappilappattu (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1098 9  ARCHANA.T 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
1355 10  MAYA M 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
1433 3  ABHIRAMI S 8  L M H S S MANGALAM DAM
2584 7  ASNA SHERIN 8  M. M. H. S. Panthalapadam
  626 - Ottanthullal (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1356 2  SREELAKSHMY U 9  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
1163 1  JWALA.V.ANAND 8  BSS Gurukulam HSS Alathur
  636 - Prasangam - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1360 4  ASHLY JOY 9  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
1115 8  MIDHUN.B 8  BSS Gurukulam HSS Alathur
1123 7  VARUN DAS.S 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
  639 - Kavitharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1301 8  JIBIN P B 10  GHS KALLINGALPADAM
3084 3  THANIMA.R 10  P. K. H. S. Manjapra
1113 1  ATHIRA.C.S 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
  640 - Katharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2988 9  SREEBHA.R 10  G. G. H. S. S. Alathur
2676 14  ROSHIKA SEKHAR 10  S. M. M. H. S. S. Pazhambalacode
2794 3  NAVEEN. K.P 9  S. J. H. S. S. Puthukkode
  643 - Upanyasam - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1362 6  SNEHA MAHESH 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
2794 4  NAVEEN. K.P 9  S. J. H. S. S. Puthukkode
3727 1  BIJESH L 10  C. V. M. H. S. S. Vandazhi
  647 - Katharachana - Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2746 1  SHAMEETHA 8  S. M. M. H. S. S. Pazhambalacode
  653 - Padyam Chollal - Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1098 3  ARCHANA.T 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
3476 1  AKHILA.B 9  M. N. K. M. H. S. S. Chittilancheri
2081 6  ARIFA. K 9  A. S. M. H. S. S. Alathur
  658 - Mono Act (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1111 2  VISHNU VARDHAN.R 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
1929 3  ASWIN.S 9  G. H. S. S. Erimayur
2083 1  SALMAM. S 10  A. S. M. H. S. S. Alathur
  659 - Mono Act (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3885 6  PAVITHRA. S 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
1356 2  SREELAKSHMY U 9  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
3493 5  MANJU 9  M. N. K. M. H. S. S. Chittilancheri
  660 - Mimicry (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1111 1  VISHNU VARDHAN.R 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
2575 2  ALPHONSE C VIPIN 10  M. M. H. S. Panthalapadam
1929 3  ASWIN.S 9  G. H. S. S. Erimayur
  661 - Mimicry (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1113 2  ATHIRA.C.S 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
1425 1  NEETHU THOMAS 10  L M H S S MANGALAM DAM
  665 - Kolkali (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1121 2  GOKUL VIJAY.K 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
2487 1  SUHAIL.K 9  K. C. P. H. S. S. Kavassery
  667 - Dafmuttu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2981 2  ASHIK.K.M 10  S. J. H. S. S. Puthukkode
2714 3  ABDULLA .H 10  K. C. P. H. S. S. Kavassery
2112 4  ABUTHAHIR.I 10  G. H. S. S. Erimayur
  670 - Oppana (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1002 2  KEERTHANA RAVI 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
2086 5  SHABNA. K 10  A. S. M. H. S. S. Alathur
2556 3  NINCY.M 10  G. G. H. S. S. Alathur
  671 - Vattappattu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1097 1  AMIRT.K.N 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
  674 - Ganamela
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1098 5  ARCHANA.T 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
1352 4  RAGI R NAIR 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
2127 1  KEERTH.M 10  G. H. S. S. Erimayur
  680 - Desabhakthiganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1002 5  KEERTHANA RAVI 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
1355 12  MAYA M 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
2490 2  STEFIMOL.T.A 9  K. C. P. H. S. S. Kavassery
3492 1  LAKSHMI PRIYA 10  M. N. K. M. H. S. S. Chittilancheri
  681 - Yakshaganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1106 1  ARSHA ARAVIND 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
  683 - Gazal Alapanam ( Urdu )
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1100 2  APARNA.R 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
3779 1  RAMSEENA P B 8  C. V. M. H. S. S. Vandazhi
  685 - Prasangam Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2761 1  ABDUL AZEEZ A 9  S. M. M. H. S. S. Pazhambalacode
  686 - Chavittu Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1130 2  AKHILA.R 10  BSS Gurukulam HSS Alathur
1357 1  NEETHU JOY 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
  687 - Vanchipattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1375 2  ANILA ASHOK 10  Cherupushpam G H S S Vadakkencherry
1199 3  AJMAL P S 10  GHS KALLINGALPADAM
3499 1  ASWINI PRABHA 10  M. N. K. M. H. S. S. Chittilancheri
  688 - Nadanpattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2042 10  ANJALI.R 10  C. A. H. S. S. Ayakkad
3324 4  NITHIN B 9  G. H. S. S. Kizhakkanchery
2745 7  SHILPA .S 8  K. C. P. H. S. S. Kavassery
  689 - Groupsong Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1100 2  APARNA.R 9  BSS Gurukulam HSS Alathur
2731 1  HIBA .K 10  K. C. P. H. S. S. Kavassery
2027 3  ABDUL AZEEZ. H 8  A. S. M. H. S. S. Alathur

No comments:

Post a Comment